Khu Tập Thể D1[CVA 06-09]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp...

mr_dzg
sunflower36
Hải Long
Pin
x:x: Kem :x:x
hongminh
DeadSurvivor
11 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp... Empty Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp...

Bài gửi by DeadSurvivor Sat Jul 19, 2008 10:23 am

Giản dị và mộc mạc: gà! luộc, rang, rán, nướng, lẩu,... chấp tất!
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 478
Age Age : 115
Trạng thái Trạng thái : Đã bỏ ng yêu
Điểm Điểm : 37
Thanks Thanks : 3

Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp... Empty Re: Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp...

Bài gửi by hongminh Sat Jul 19, 2008 10:35 am

Mình thích ăn thịt : thịt con gì cũng ăn tất ....... :222: (ah mà trừ mấy con ko ăn được nhé như : con người , con giun......)
hongminh
hongminh
Cháu thủ tướng
Cháu thủ tướng

Nam Libra Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 132
Age Age : 32
Điểm Điểm : 11
Thanks Thanks : 0

Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp... Empty Re: Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp...

Bài gửi by DeadSurvivor Sat Jul 19, 2008 10:42 am

Ui dào... thịct chung chung thì nói làm j`... thế cụ thể là ông thíck thịt con j` NHẤT??? Con gái chứ j`??? :sex: :sex: :sex:
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by hongminh Sat Jul 19, 2008 10:47 am

::: thịt con gì tôi cũng thích ....bít chọn con nào?????
Còn con gái tôi chưa thịt bao giờ nên chưa bit...... :222:
hongminh
hongminh
Cháu thủ tướng
Cháu thủ tướng

Nam Libra Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 132
Điểm Điểm : 11

Bài gửi by x:x: Kem :x:x Sun Jul 20, 2008 10:32 pm

eo ôi, kinh quá..... tớ thì.... KEM :222: (ai cũng biết, kem gì cũng OK, ốc quế, kem que, kem hộp, kem cân...), Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp... Avar10Món ăn bạn thíck nhất?? chẹp chẹp... Taochu_bgr_154gifthumb
ngoài ra thì cũng còn nhiều thứ lắm, ví dụ như: Gà ( giống Khoa), mấy món liên quan đến đậu phụ ( đậu rán, đậu sốt cà chua, đậu nhồi thịt...), rau củ quả các loại......ô mai, bimbim, kẹo mút, thạch, trà sữa, chè, sữa chua......
hic, không kể nữa đâu.... đói rồi......... :Cry::
Sinh viên năm 3
Sinh viên năm 3

Nữ Aries Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 189
Age Age : 33
Đến từ Đến từ : ngôi nhà hạnh phúc
Trạng thái Trạng thái : Chưa có ng yêu
Điểm Điểm : 3

Bài gửi by Pin Sun Jul 20, 2008 10:44 pm

ăn nhiều thế thảm nào rolling on the floor
Pin
Pin
Thủ Tướng Chính Phủ
Thủ Tướng Chính Phủ

Nam Scorpio Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 298
Đến từ Đến từ : Dê một
Trạng thái Trạng thái : Ko cần ng yêu
Điểm Điểm : 32

Bài gửi by DeadSurvivor Mon Jul 21, 2008 7:33 am

Cậu thíck kem đủ loại hả Kem, vậy khi nào tớ sẽ đãi cậu 1 chầu kem....đánh răng nhá rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by Hải Long Mon Jul 21, 2008 7:35 am

kem đáng răng hay đấy, kem dưỡng da nữa nhỉ
Hải Long
Hải Long
Siêu Nhân
Siêu Nhân

Nam Capricorn Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 643
Đến từ Đến từ : 360.yahoo.com/visihasasuke.lu
Điểm Điểm : 2

Bài gửi by DeadSurvivor Mon Jul 21, 2008 12:52 pm

Kem đánh răng thui, kem dưỡng da đắt lắm, cho thuê 10 cái Email cũng chẳng đủ bù :222: :222: :222:

Cho cậu nè Kem
Spoiler:
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by x:x: Kem :x:x Mon Jul 21, 2008 2:12 pm

:Cry:: , cảm động quá trời....... nói cho mà biết nhé, tớ thì thích ăn nhiều thứ ( đương nhiên rùi, con gái mà lị ), nhưng cũng biết kiềm chế chứ...... hic, chưa bao giờ quá khổ đâu nhá :222:
@Khoa: kem đánh răng tớ cũng thích, có ai là không cần kem đánh răng chứ ( nếu có thì chắc là cậu rồi :222: )
@HLong: bây giờ tớ mới chỉ cần kem chống nắng thôi, chưa cần kem dưỡng da :Cry:: , hè phơi nắng nhiều, sắp đen như cục than rồi :Cry::
Sinh viên năm 3
Sinh viên năm 3

Nữ Aries Goat

Bài gửi by DeadSurvivor Mon Jul 21, 2008 8:54 pm

Có ai ăn Sashimi bao h chưa??? tớ ăn rùi nè, ngon lắm, ...ực, bây h nghĩ lại vẫn còn thèm
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by x:x: Kem :x:x Mon Jul 21, 2008 10:23 pm

hì, tớ chưa ăn bao giờ nè... hôm nào cho tớ ăn thử đi ( nếu cậu tốt bụng :222:)
Sinh viên năm 3
Sinh viên năm 3

Nữ Aries Goat

Bài gửi by DeadSurvivor Mon Jul 21, 2008 10:51 pm

Đc, để tớ đi học cách nấu về rùi cho cậu ăn thử, sau 30phút nếu cậu vẫn ko vấn đề j` thì coi như khoá học thành công :222::222::222:
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by Pin Mon Jul 21, 2008 11:31 pm

cháu học nấu ăn à Kro rolling on the floor , vui nhờ rolling on the floor 
Pin
Pin
Thủ Tướng Chính Phủ
Thủ Tướng Chính Phủ

Nam Scorpio Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 298
Đến từ Đến từ : Dê một
Điểm Điểm : 32

Bài gửi by sunflower36 Mon Jul 21, 2008 11:54 pm

híc híc híc, sashimi ý hả, gần như gỏi còn gì, tớ ko ăn được, tớ khoái ăn nhất mọi thứ liên quan tới sô cô la, đặc biệt là bánh ngọt sô cô la Pháp ( hoặc bánh của nguyễn sơn ngon đáo để ), caramen, phomat ( pháp ), sữa, ... và khoái nhất là bánh p'tit loại sô cô la ( cả đenvà trắng )
Về hoa quả tớ thích ăn nho, xoài, mãng cầu, măng cụt và bơ ( nếu là sinh tố thì càng ngon ), và 1 vài quả kì lạ khác mà tớ ko nhớ tên, àh , mà cả sầu riêng nữa, ngon phết
Về đồ ăn thì tiêu chuẩn của tớ là đã ăn thì phải ăn ngon ko ăn vớ vẩn ( nên các bạn ýt khi thấy tớ đi ăn vặt ), tớ thích nhất là các món về trứng, cá, hải sản ( đặc biệt là con bè bè, nó gần giống tôm nhưng người dẹt, vỏ sắc, khó bóc hơn tôm nhiều_tớ đã bị đứt tay khi boc vỏ nó, thịt ngon hơn tôm ), các món lạ ở nhà hàng ... tớ ko thích ăn hành, ko ăn dc các loại rau lạ, chỉ ăn dc rau muống, rau ngót, rau cải ... 1 số đặc điểm khác nữa. Mẹ tớ hay than vãn rằng tớ sành ăn quá ( ai bảo mẹ tớ nấu ăn chán ), hơi mặn hay nhạt là bị tớ lên tiếng, thiếu cái này cái kia cũng bị tớ phát hiện T_____T, àh, còn gà thì tớ thích gà rang, gà luộc, nhưng chỉ thích ăn phần cánh gà ( ko dính phần bắp ) , phần mông gà rolling on the floor ( là cái phần gần đùi ý ) và đùi gà. Ăn gà mạnh hoạch ở chính hãng rất ngon dù quán đó mệnh danh là gà chửi vì bọn phục vụ rất mất dạy, chửi bậy loạn xạ. Nói về gia cầm thì trên đường Kim liên có 1 nhà hàng tên là chim trời, ở đó đồ khá ngon, mà đặc biệt nhất có món xôi chim ( hay xôi gà ko nhớ ), ngon kinh dị, gần đó, cũng thuộc kim liên nhưng ở gần 1 khu tập thể gì ý, thì có quán miến trộn ngon hết tả, híc, thèm quá
Hồi trước thì vì vui nên tớ hay đi ăn cháo và quẩy cùng các bạn ở chợ gần trường cấp 2, dc cái ko bị đau bụng ( tiêu hóa tớ yếu kém rất cần đồ ăn sạch sẽ ko là đau bụng đi ngoài ngay ), nhưng lên cấp 3 thì ko ăn vặt nữa. Nhưng suốt ngày đi với bạn Ngân ( lớp các cậu ) đi măm trà sữa và hotdog ở quán 86 trên đường kim mã ( quán nè rất ngon mà sạch sẽ, ko gian đẹp, đồ uống miễn chê , quán có từ trà sữa tới sinh tố ( sinh tố mãng cầu rất ngon, như tớ từng uống ở những chỗ khác thì nó thường bị chua quá hoặc ngọt quá nhưng ở đây thì vừa ) cho tới cà phê, sữa chua đánh đá các loại ... và đồ ăn nhanh như hotdog, sanwich, khoai tây chiên bơ, ... oài ngon lắm.
Còn gì ko nhỉ, híc, cứ nói đến ăn là tớ rất khoái, về sau tớ định mở 1 nhà hàng chuyên về sô cô la hoặc là nhà hàng bình thường. Nếu mở dc thì các cậu cùng vợ con tới thường xuyên nhé ^____________^ Ôi, tớ thích mở nhà hàng lắm, nhưng băn khoăn giữa nhà hàng sô cô la và nhà hàng chuyên về đồ ăn, huhuhu, hay là mở cả 2 nhỉ ??? ^_________^ ko biết nữa
Hình như mình nói hơi nhiều, thế nhá
Àh, save lại đã kẻo bị mất nữa thì toi
sunflower36
sunflower36
Sinh viên năm 3
Sinh viên năm 3

Nữ Gemini Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 184
Đến từ Đến từ : http://360.yahoo.com/crystal_tear8868
Điểm Điểm : 6

Bài gửi by DeadSurvivor Tue Jul 22, 2008 8:00 am

sunflower36 đã viết:híc híc híc, sashimi ý hả, gần như gỏi còn gì, tớ ko ăn được, tớ khoái ăn nhất mọi thứ liên quan tới sô cô la, đặc biệt là bánh ngọt sô cô la Pháp ( hoặc bánh của nguyễn sơn ngon đáo để ), caramen, phomat ( pháp ), sữa, ... và khoái nhất là bánh p'tit loại sô cô la ( cả đenvà trắng )
Về hoa quả tớ thích ăn nho, xoài, mãng cầu, măng cụt và bơ ( nếu là sinh tố thì càng ngon ), và 1 vài quả kì lạ khác mà tớ ko nhớ tên, àh , mà cả sầu riêng nữa, ngon phết
Về đồ ăn thì tiêu chuẩn của tớ là đã ăn thì phải ăn ngon ko ăn vớ vẩn ( nên các bạn ýt khi thấy tớ đi ăn vặt ), tớ thích nhất là các món về trứng, cá, hải sản ( đặc biệt là con bè bè, nó gần giống tôm nhưng người dẹt, vỏ sắc, khó bóc hơn tôm nhiều_tớ đã bị đứt tay khi boc vỏ nó, thịt ngon hơn tôm ), các món lạ ở nhà hàng ... tớ ko thích ăn hành, ko ăn dc các loại rau lạ, chỉ ăn dc rau muống, rau ngót, rau cải ... 1 số đặc điểm khác nữa. Mẹ tớ hay than vãn rằng tớ sành ăn quá ( ai bảo mẹ tớ nấu ăn chán ), hơi mặn hay nhạt là bị tớ lên tiếng, thiếu cái này cái kia cũng bị tớ phát hiện T_____T, àh, còn gà thì tớ thích gà rang, gà luộc, nhưng chỉ thích ăn phần cánh gà ( ko dính phần bắp ) , phần mông gà rolling on the floor ( là cái phần gần đùi ý ) và đùi gà. Ăn gà mạnh hoạch ở chính hãng rất ngon dù quán đó mệnh danh là gà chửi vì bọn phục vụ rất mất dạy, chửi bậy loạn xạ. Nói về gia cầm thì trên đường Kim liên có 1 nhà hàng tên là chim trời, ở đó đồ khá ngon, mà đặc biệt nhất có món xôi chim ( hay xôi gà ko nhớ ), ngon kinh dị, gần đó, cũng thuộc kim liên nhưng ở gần 1 khu tập thể gì ý, thì có quán miến trộn ngon hết tả, híc, thèm quá
Hồi trước thì vì vui nên tớ hay đi ăn cháo và quẩy cùng các bạn ở chợ gần trường cấp 2, dc cái ko bị đau bụng ( tiêu hóa tớ yếu kém rất cần đồ ăn sạch sẽ ko là đau bụng đi ngoài ngay ), nhưng lên cấp 3 thì ko ăn vặt nữa. Nhưng suốt ngày đi với bạn Ngân ( lớp các cậu ) đi măm trà sữa và hotdog ở quán 86 trên đường kim mã ( quán nè rất ngon mà sạch sẽ, ko gian đẹp, đồ uống miễn chê , quán có từ trà sữa tới sinh tố ( sinh tố mãng cầu rất ngon, như tớ từng uống ở những chỗ khác thì nó thường bị chua quá hoặc ngọt quá nhưng ở đây thì vừa ) cho tới cà phê, sữa chua đánh đá các loại ... và đồ ăn nhanh như hotdog, sanwich, khoai tây chiên bơ, ... oài ngon lắm.
Còn gì ko nhỉ, híc, cứ nói đến ăn là tớ rất khoái, về sau tớ định mở 1 nhà hàng chuyên về sô cô la hoặc là nhà hàng bình thường. Nếu mở dc thì các cậu cùng vợ con tới thường xuyên nhé ^____________^ Ôi, tớ thích mở nhà hàng lắm, nhưng băn khoăn giữa nhà hàng sô cô la và nhà hàng chuyên về đồ ăn, huhuhu, hay là mở cả 2 nhỉ ??? ^_________^ ko biết nữa
Hình như mình nói hơi nhiều, thế nhá
Àh, save lại đã kẻo bị mất nữa thì toi
Mình khéo lập topic ghê, trúng ngay 1 tâm hồn...
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by DeadSurvivor Tue Jul 22, 2008 8:05 am

sunflower36 đã viết:Nếu mở dc thì các cậu cùng vợ con tới thường xuyên nhé
Vậy là cậu ko mời các bạn nữ hả???
sunflower36 đã viết:Ôi, tớ thích mở nhà hàng lắm, nhưng băn khoăn giữa nhà hàng sô cô la và nhà hàng chuyên về đồ ăn, huhuhu, hay là mở cả 2 nhỉ ??? ^_________^ ko biết nữa
:oh: :oh: :oh: Vậy là nhà hàng sô cô la của cậu ko bán đồ ăn sao???
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by Hải Long Tue Jul 22, 2008 12:43 pm

ơ sở thik tớ đơn giản lém ý , ăn " KEM " , ngoài ra thì thik bạn gái chiêu đãi chè ( con trai mơi là hok đi đâu đấy )
Hải Long
Hải Long
Siêu Nhân
Siêu Nhân

Nam Capricorn Goat

Bài gửi by mr_dzg Tue Jul 22, 2008 3:28 pm

Thịt người , khửa khửa :2thumb:
mr_dzg
mr_dzg
Phó Tổng
Phó Tổng

Nam Capricorn Horse
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 367
Đến từ Đến từ : D1 CVA
Trạng thái Trạng thái : Đang yêu
Điểm Điểm : 30

Bài gửi by DeadSurvivor Tue Jul 22, 2008 5:24 pm

Hải Long đã viết:ơ sở thik tớ đơn giản lém ý , ăn " KEM " , ngoài ra thì thik bạn gái chiêu đãi chè ( con trai mơi là hok đi đâu đấy )
Đây là Mai ah???
DeadSurvivor
DeadSurvivor
Triệu Phú
Triệu Phú

Nam Aries Rooster

Bài gửi by Sao Mai Thu Jul 24, 2008 12:24 pm

ơ đấy là Long đấy không phải tớ đâu
Sao Mai
Sao Mai
Sinh viên năm 2
Sinh viên năm 2

Nữ Leo Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 151
Đến từ Đến từ : thế giới ảo

Bài gửi by o^.^o Nhú_péo o^.^o Thu Jul 24, 2008 8:09 pm

tớ thik ăn thịt D1 :evil:
o^.^o Nhú_péo o^.^o
Cháu thủ tướng
Cháu thủ tướng

Nữ Capricorn Horse
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 240
Đến từ Đến từ : \

Bài gửi by o^.^o Nhú_péo o^.^o Thu Jul 24, 2008 8:10 pm

oé, sao đổi kinh thế này? tớ đã tốt nghiệp đại học à? ôi, hạnh phúc vô bờ bến :35:: :35:: :35:: :35:: :bom: :bom::bom::bom:
o^.^o Nhú_péo o^.^o
Cháu thủ tướng
Cháu thủ tướng

Nữ Capricorn Horse
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 240
Đến từ Đến từ : \

Bài gửi by Sao Mai Fri Jul 25, 2008 9:51 am

sao tớ mới sinh viên năm thứ nhất vậy bằng tuổi Nhú cơ mà (_ _") nản khóc rồi
Sao Mai
Sao Mai
Sinh viên năm 2
Sinh viên năm 2

Nữ Leo Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 151
Đến từ Đến từ : thế giới ảo

Bài gửi by Hải Long Fri Jul 25, 2008 10:11 am

Triệu phú mà tiền mình vẫn ít nhở chưa được nổi 1000$
Hải Long
Hải Long
Siêu Nhân
Siêu Nhân

Nam Capricorn Goat

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next