Khu Tập Thể D1[CVA 06-09]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lệnh truy nã khẩn cấp..............

hirthano
mr_dzg
daika
Hải Long
Vicente Aáron
sunflower36
10 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Empty Lệnh truy nã khẩn cấp..............

Bài gửi by Khách v Thu May 22, 2008 11:19 pm

công an thành phố Hà nội xin thông báo lệnh truy nã khẩn cấp, với 8 đối tượng rất nguy hiểm....... đang hoành hành dữ dội và để lại hậu quả nghiêm trọng về người và của

Cầm đầu là :Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00012-1
và đàn em:Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00112-1-1
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Sp_a0014-1
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00021-1
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00022-1
]Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00031-1
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00036-1
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00017-1
đề nghị bà con đề cao cảnh giác :222: :222: :222:
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Empty Re: Lệnh truy nã khẩn cấp..............

Bài gửi by sunflower36 Fri May 23, 2008 1:27 am

híc, mẹ làm cái đống kia àh ?
sunflower36
sunflower36
Sinh viên năm 3
Sinh viên năm 3

Nữ Gemini Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 184
Age Age : 32
Đến từ Đến từ : http://360.yahoo.com/crystal_tear8868
Điểm Điểm : 6
Thanks Thanks : 0

Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Empty Re: Lệnh truy nã khẩn cấp..............

Bài gửi by Vicente Aáron Fri May 23, 2008 10:11 am

vợ ơi, sao lại lấy cái ảnh có cả mặt chồng Sad(
Vicente Aáron
Vicente Aáron
Đỗ đại học
Đỗ đại học

Nam Virgo Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 100
Trạng thái Trạng thái : Tìm ng yêu
Điểm Điểm : 0

Bài gửi by Hải Long Fri May 23, 2008 10:16 am

Chồng chỉ đến thế mà thôi hehe, nó quan tâm j` mày nữa đâu
Hải Long
Hải Long
Siêu Nhân
Siêu Nhân

Nam Capricorn Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 643
Đến từ Đến từ : 360.yahoo.com/visihasasuke.lu
Trạng thái Trạng thái : Ko cần ng yêu
Điểm Điểm : 2

Bài gửi by daika Fri May 23, 2008 1:16 pm

uấy uấy...sao mình bị nêu đầu tiên thế kia...bỏ xừ .... :oh:
mà tội danh là gì thế...vì quá đẹp trai ư :sex:
daika
daika
THCS
THCS

Nam Capricorn Horse
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 48
Age Age : 33
Điểm Điểm : 5

Bài gửi by mr_dzg Fri May 23, 2008 7:26 pm

Sad hic, ảnh cầm đầu phải là tớ chứ ???

Dám để Admin làm đàn em thằng Thành à ? Sad Ko chịu nổi

tự sát đây :34::
mr_dzg
mr_dzg
Phó Tổng
Phó Tổng

Nam Capricorn Horse
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 367
Đến từ Đến từ : D1 CVA
Trạng thái Trạng thái : Đang yêu
Điểm Điểm : 30

Bài gửi by Khách v Fri May 23, 2008 9:44 pm

hì, tại thấy cái ảnh ý đúng bản chất của Thành quá nên đành lấy ra.... vợ quên mất ko xoá cái mặt của chồng.......... mặt chồng yêu thế, ai nỡ xoá cơ chứ :heart:
tớ đương nhiên là quan tâm đến chồng tớ rồi......... cậu muốn phá cũng ko đc nhá :222:
@ mr_dzg: hic, tại tớ thấy Thành là lớp trưởng mà... với cả ai lại để đại ca đẹp trai như cậu, ng ta ko tin, phải để ng nhìn trông gian manh như Thành làm mới đúng :222: :cuoi: :cuoi:
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by Khách v Wed May 28, 2008 10:16 pm

hic, cho tớ mấy ngày nữa để đưa nốt tội ác của bọn này ra ánh sáng đã.....
mấy hôm nay ol toàn vào giờ cao điểm........ mạng chậm ....... ko post lên được :Cry::
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by hirthano Thu May 29, 2008 10:09 am

haha... truy nã ở HN ư.... sp đã chuồn ra khỏi HN từ khi nào rồi... chán thế... ko có ai bắt cả... vừa mới đi đồn công an xong
hirthano
hirthano
Sinh viên năm nhất
Sinh viên năm nhất

Nam Taurus Dog
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 145
Age Age : 29
Đến từ Đến từ : 360.yahoo.com/trinhhoa21491
Trạng thái Trạng thái : Chưa có ng yêu
Điểm Điểm : 47

https://facebook.com/trinhhoa21491

Bài gửi by Vicente Aáron Thu May 29, 2008 12:59 pm

Hoà ơi Hoà, lưới trời lồng lộng, thưa nhưng mà khó lọt lắm, tốt nhất có đi đâu thì đừng đi máy bay nhé :222:
Vicente Aáron
Vicente Aáron
Đỗ đại học
Đỗ đại học

Nam Virgo Goat

Bài gửi by mr_dzg Thu May 29, 2008 4:37 pm

Hic,bạn Nhú hơi mơ nhé, D1 làm sao dễ bị bắt thế được ?

P/S : Đã xem phim Chạy án chưa hả Nhú
mr_dzg
mr_dzg
Phó Tổng
Phó Tổng

Nam Capricorn Horse

Bài gửi by mr_dzg Thu May 29, 2008 4:57 pm

hirthano đã viết:haha... truy nã ở HN ư.... sp đã chuồn ra khỏi HN từ khi nào rồi... chán thế... ko có ai bắt cả... vừa mới đi đồn công an xong

Hòa về HN rồi à ? tôi cầm fần thưởng của ông đấy. Nói trước là giấy khen và quyển truyện gì đó thì có thể trả được. Còn 20K tiền thưởng thì không đâu nhé. Tôi lấy coi như tiền công cầm đồ hộ :P
mr_dzg
mr_dzg
Phó Tổng
Phó Tổng

Nam Capricorn Horse

Bài gửi by Khách v Thu May 29, 2008 11:40 pm

hà hà....... Hoà về HN rồi thì chuẩn bị nộp mạng đi........ :34::

tiếp tục về băng nhóm tội phạm ..... "lừa tình xuyên quốc gia".......
đây là ổ nhóm của bọn chúng.......
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. H8

Lệnh truy nã khẩn cấp.............. H7
những chiếu bạc này ko chỉ là nơi để bọn chúng tiêu khiển, mà là nơi bàn bạc và lên kế hoạch cho mục tiêu mới
Và đây là khâu chuẩn bị
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Sp_a0015
lên kế hoạch.........( có vẻ rất bí mật)
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00033-1
giăng bẫy
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. H3

---------------------

giai đoạn luyện tập trước khi thực hiện ý đồ đen tối
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00040
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. JSC00058
cái bẫy đã được giăng sẵn........... thật là nguy hiểm
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. JSC00152

và nạn nhân là..........
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00023
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. JSC00281
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. KSC00055
:Cry:: :Cry:: :Cry::

----------------------

hậu quả ko thể tránh khỏi.............

Lệnh truy nã khẩn cấp.............. H10
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. H9
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. H2
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. H1
Lệnh truy nã khẩn cấp.............. Dsc00211-1
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by Mr.Special Fri May 30, 2008 10:41 am

Khong biet ai la nan nhan cua ai day.
Day la mot am muu co the noi la rat tham doc. Tui A7 chac la thay anh em D1 qua dep trai len moi lap ra nham giang bay tom duoc anh em. Khi dat duoc muc dich thi chung lai tung nhung anh,clip rieng tu ra de truy na tong tien. Nguy hiem qua! De nghi tat ca nhung ke nao cao tren 1m60,xinh, dang yeu, de thuong ma bay ra ke hoach tham doc nay co can dam hay goi ngay den so may 0948412170 hoac 047764135 de gap Mr.Special noi chuyen cho ra nhe~. Mr.Special se chac chan available de doi thoai truc tiep. The nao, co dam khong? Hay nho, Sekhop' co cau:"Khong the song mai nhu the duoc". :tongue: big grin
Mr.Special
Đỗ đại học
Đỗ đại học

Nam Aries Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 110
Điểm Điểm : 16
Thanks Thanks : 1

Bài gửi by Admin Fri May 30, 2008 3:23 pm

Mr.Special đã viết:Khong biet ai la nan nhan cua ai day.
Day la mot am muu co the noi la rat tham doc. Tui A7 chac la thay anh em D1 qua dep trai len moi lap ra nham giang bay tom duoc anh em. Khi dat duoc muc dich thi chung lai tung nhung anh,clip rieng tu ra de truy na tong tien. Nguy hiem qua! De nghi tat ca nhung ke nao cao tren 1m60,xinh, dang yeu, de thuong ma bay ra ke hoach tham doc nay co can dam hay goi ngay den so may 0948412170 hoac 047764135 de gap Mr.Special noi chuyen cho ra nhe~. Mr.Special se chac chan available de doi thoai truc tiep. The nao, co dam khong? Hay nho, Sekhop' co cau:"Khong the song mai nhu the duoc". :tongue: big grin

:pro:

Sao, A7 còn gì để nói không? dụ dỗ để tung ảnh cá nhân và clip riêng tư của D1 lên mạng à ? thâm độc quá
Admin
Admin
Thủ Tướng Chính Phủ
Thủ Tướng Chính Phủ

Nam Capricorn Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 66
Điểm Điểm : 22

https://d1cva.forumvi.com

Bài gửi by Khách v Sat May 31, 2008 12:12 am

Mr.Special đã viết:Khong biet ai la nan nhan cua ai day.

e hèm, thay mặt toàn thể công nhân viên chức của Tập đoàn chém gió toàn cầu_A7PRO, chúng tôi xin có lời đính chính thế này.......
cái tội ác mà Mr.Special áp đặt cho chúng tôi là hoàn toàn ko chính xác......... có tung ảnh, nhưng ko có clip nhé :tongue: ( ăn nói cho cẩn thận)....... có truy nã nhưng ko hề tống tiền nhé..............
theo nguồn tin mới nhận thì D1 có tổng cộng là 24 đứa con trai ( mà đấy là tính cả D2), trong số đó thì ko ít người ko hoàn toàn là ....... con trai.......... nên con số có thể giảm xuống còn dưới 20 người........
và có 1 nhóc đã có ng yêu ( Thành-HuyềnD3),1 nhóc đã có vợ nhưng đang tơ tưởng đến một con bé khác (chồng mình chứ ai :shock: ), một số nhóc ko có ý định làm quen với bạn nữ cùng tuổi..........
nói tóm lại là số lượng con trai còn khả năng kưa kẩm là rất ít......... cả về số lượng và chất lượng đều phải xem xét một cách cẩn thận, tình hình là ko được đảm bảo về mặt vệ sinh và an toàn thực phẩm cho lắm ==========> vậy tại sao A7 phải giăng bẫy?

Tôi đề nghị khởi tố bị cáo Mr.Special ra toà vì tội chống laị người thi hành công vụ, cố ý làm tổn hại đến danh dự và nhân phẩm của cả một nhóm người......với tội này, bị cáo có thể bị phạt tù từ 3 đến 10 năm, và có thể trung thân với một nhân lớp A7 suốt đời........ rolling on the floor
nếu bị cáo có thái độ hơp tác với cơ quan công an tóm gọn cả ổ nhóm, và có lời xin lỗi A7 trước toàn thể nhân dân nước cộng hoà dân chủ Chu Văn An thì sẽ được hưởng sự khoan hồng của pháp luật.......
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by mr_dzg Sat May 31, 2008 8:19 am

Thứ nhất : D1 có 30 con trai, ko có con gái :222:

Thứ hai : Con trai D1 ko cưa vì sao? bởi vì bây h mà cưa thì có mà con gái cả trường đổ hết,chúng tôi vốn ko muốn làm hại con gái nhà lành :36::
(Điển hình là nhân vật mr_dzg, chỉ cần ra tay thì con gái CVA chứ con gái HN ai cũng đổ hết)

Thứ ba : Con trai D1 thấm nhuần câu nói của Bác Hồ ; nên ko muốn dính dáng gì vào fụ nữ, rách việc ; câu nói của Bác là :
" Không có gì quý hơn độc lập tự do"

Nói tóm lại ; Con trai D1 là những con người hoàn hảo(VD : mr_dzg) ; mà đã hoàn hảo thì ắt có người ghen ăn tức ở--> tung ra tin đồn thất thiệt để bôi nhọ. Chúng tôi rất hiểu bởi vì những trường hợp như vậy ko hiếm, cứ 1-2 tuần lại có vụ như vậy .

Have fun
mr_dzg
mr_dzg
Phó Tổng
Phó Tổng

Nam Capricorn Horse

Bài gửi by Mr.Special Sat May 31, 2008 9:02 pm

theo nguồn tin mới nhận thì D1 có tổng cộng là 24 đứa con trai ( mà đấy là tính cả D2), trong số đó thì ko ít người ko hoàn toàn là ....... con trai.......... nên con số có thể giảm xuống còn dưới 20 người........
và có 1 nhóc đã có ng yêu ( Thành-HuyềnD3),1 nhóc đã có vợ nhưng đang tơ tưởng đến một con bé khác (chồng mình chứ ai :shock: ), một số nhóc ko có ý định làm quen với bạn nữ cùng tuổi..........
nói tóm lại là số lượng con trai còn khả năng kưa kẩm là rất ít......... cả về số lượng và chất lượng đều phải xem xét một cách cẩn thận, tình hình là ko được đảm bảo về mặt vệ sinh và an toàn thực phẩm cho lắm ==========> vậy tại sao A7 phải giăng bẫy?
E..hem, binh luan cua Mr.Special: RIDICULOUS.
Ve mat van hoc: "D1 co 24 nguoi,tinh ca D2" la mot cau hoan toan vo nghia.
Ve mat toan hoc(dung co ma mua riu qua mat tho): "24 con trai","ko it nguoi ko la con trai" la hai tap hop khac han nhau vay ma nhu' ta ket luan la so con trai ket luan la duoi 20 nguoi thi that la nuc cuoi.
1 nhóc đã có ng yêu ( Thành-HuyềnD3),1 nhóc đã có vợ nhưng đang tơ tưởng đến một con bé khác (chồng mình chứ ai :shock: ), một số nhóc ko có ý định làm quen với bạn nữ cùng tuổi..........
khong the la mot ly do de suy ra ket qua la
số lượng con trai còn khả năng kưa kẩm là rất ít
.
Ve mat kien thuc cuoc song: co vo ko co nghia la ko co nguoi yeu, co nguoi yeu va dang to tuong tuc la dang co y dinh cua cam,ma ko muon cua girl cung tuoi tuc la co rat nhieu doi tuong khac de cua.( nhung dieu co ban nhu vay ma cung khong biet :tongue: )
Ve mat toan hoc, 24 dua con trai cu cho la loai tru may dua kia thi a7 tinh ra la duoi 20 nguoi thi qua la thieu kien thuc co ban tram trong.

Nhung lap luan ho do tren da chung to cho moi nguoi thay A7 hoan toan la nhung nguoi chang co mot lap luan logic nao,do do ko the coi A7 cung dang cap de dam phan voi D1 va dac biet la Mr.Special
Ko nhung the ho con ko he co khai niem xem xet ve ve sinh ban than => nen moi dam mo mom che D1( :tongue: ).
That nuc cuoi, A7 con dam thot ra mot loi buoc toi vo cung xac xuoc, anh huong den danh du va tieng tam lung lay cua Mr.Special von da vang doi khap noi.
Tôi đề nghị khởi tố bị cáo Mr.Special ra toà vì tội chống laị người thi hành công vụ, cố ý làm tổn hại đến danh dự và nhân phẩm của cả một nhóm người......với tội này, bị cáo có thể bị phạt tù từ 3 đến 10 năm, và có thể trung thân với một nhân lớp A7 suốt đời........ rolling on the floor
Khong hieu ai lam ton hai danh du cua ai.
De nghi A7 hay soi guong kiem diem lai minh va neu van con ca gan tung ra loi truy na xac xuoc nay thi dung la :botay: .
Mr.Special
Đỗ đại học
Đỗ đại học

Nam Aries Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 110
Điểm Điểm : 16
Thanks Thanks : 1

Bài gửi by Vicente Aáron Sat May 31, 2008 9:52 pm

hiz, chém nhau ác quá T_T
Vicente Aáron
Vicente Aáron
Đỗ đại học
Đỗ đại học

Nam Virgo Goat

Bài gửi by Khách v Sat May 31, 2008 11:23 pm

sau khi đọc kĩ càng những gì D1 nói ở trên thì tôi thật sự đau lòng trước những câu trả lời mà chẳng hợp lý với những lí do tôi đưa ra ở bài trên tý nào.......
như thế phản ánh một cách chân thực và sống động về việc chém bừa bãi làm sai lệch hoàn toàn vấn đề đang được đưa ra bàn luận...
đề nghị những người ko có khả năng đưa ra những lí lẽ thuyết phục thì nên "dựa cột mà nghe" để khỏi ảnh hưởng thêm đến danh dự của toàn thể đồng bào D1...........
vấn đề đầu tiên mà tôi muốn đưa ra ở đây là cái vấn đề "cưa cẩm" của boy D1:
- cái 4rum này là 4rum của D1, nhưng trên thực tế là có cả D2 ( chuyên gì thì ko biết), mà vấn đề đang bàn luận ở đây là về boy D1 nên cái câu của Mr.Special "Ve mat van hoc: "D1 co 24 nguoi,tinh ca D2" la mot cau hoan toan vo nghia." mới chính là câu hoàn toàn vô nghĩa.
- A7 đã bị buộc tội một cách trắng trợn rằng vì "con trai D1 quá đẹp trai nên muốn".... ám hại ..( hay cái gì đấy đại loại như thế).... nên chúng tôi mới đưa ra bằng chứng là số lượng con trai có khả năng cưa cẩm là rất ít. Một phần đã có người yêu, cứ thử tán tỉnh em khác mà xem,biết tay nhau ngay. Một phần là ko muốn cưa girl cùng tuổi nên chúng tôi chẳng việc gì phải tốn cơm tốn gạo để cưa những người mà biết là ko khả thi......
Mặc dù là một mình tôi chém gió chém bão trong cái 4rum của D1, nhưng chỉ có 2 người là có hồi âm phản bác lại, chứng tỏ những người còn lại ko có khả năng biện hộ cho nước mình, hay có thể hiểu theo nghĩa khác là "đúng quá rồi, ko ý kiến gì được nữa"......
D1 ko những kém về số lượng, mà còn rất thiếu thốn về chất lượng, đặc biệt là những người có tư tưởng bảo thủ ko chịu tiếp thu như Mr_Dzg và Mr.Special, lại luôn luôn coi mình là No1....
Và theo những thông tin tình báo quan trọng thì công nhận sự nổi tiếng của mr.Special là có thật, nhưng nổi tiếng về lĩnh vực gì thì còn phải xem xét........ có khi được lên báo An ninh thế giới hàng ngày vì tội buôn bán và tàng trữ đao kiếm trái phép ( phương tiện chủ yếu để chém gió trên 4rum D1)........
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by Khách v Sat May 31, 2008 11:26 pm

vấn đề thứ 2 tôi muốn đưa ra chính là lý do mà Mr.Dzg đã đem ra để phản bác ý kiến của tôi :Con trai D1 thấm nhuần câu nói của Bác Hồ ; nên ko muốn dính dáng gì vào fụ nữ, rách việc ; câu nói của Bác là :

nhưng trong thực tế thì có không ít boy D1 đang phải lòng các bạn nữ lớp khác, và đi đầu, rất gương mẫu là "Thành Daika"...........
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by Vicente Aáron Sun Jun 01, 2008 9:27 pm

Tự do mà cô đơn thì tự do làm j` [-x, vợ nhỉ :x
Vicente Aáron
Vicente Aáron
Đỗ đại học
Đỗ đại học

Nam Virgo Goat

Bài gửi by Khách v Sun Jun 01, 2008 10:46 pm

chính xác, đúng là chỉ có chồng yêu của vợ mới có con mắt nhìn nhận đúng đắn........ ai như........ :222:
THÔNG BÁO:SAU 24H NUA MA KO NHOC' D1 NÀO ĐỦ TRÌNH ĐỘ CHÉM LẠI THÌ COI NHƯ A7 THẮNG........ VÀ TẤT CẢ NHỮNG TỘI LỖI MÀ NHU' PEO' ĐỀ CẬP Ở TRÊN LÀ HOÀN TOÀN XÁC THỰC........ :evil: :evil:
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by Admin Mon Jun 02, 2008 10:31 am

Bó tay, đã hết 24 h chưa hả Nhú?

o^.^oNhu'_pe'oo^.^o đã viết:vấn đề thứ 2 tôi muốn đưa ra chính là lý do mà Mr.Dzg đã đem ra để phản bác ý kiến của tôi :Con trai D1 thấm nhuần câu nói của Bác Hồ ; nên ko muốn dính dáng gì vào fụ nữ, rách việc ; câu nói của Bác là :

nhưng trong thực tế thì có không ít boy D1 đang phải lòng các bạn nữ lớp khác, và đi đầu, rất gương mẫu là "Thành Daika"...........

Thực tế là ngoài 1 số ít(Thành,... < 5 người) phải lòng các bạn nữ lớp khác.

Nếu cậu nêu tên đủ 10 thằng con trai lớp tớ có bạn gái thì D1 chấp nhận close topic ở đây. Còn nếu ko thì... --> tự hiểu.

Nếu sau 24 h nữa bạn Nhú ko trả lời thì cũng close topic luôn. hehe.

Nói thật là con trai D1 rất dễ tính, đẹp trai, học giỏi,chém gió cũng tài. nên con gái đổ là phải, ăn đứt con trai các lớp khác(đặc biệt là A7) :hat2:

Thôi ko bàn nữa
Admin
Admin
Thủ Tướng Chính Phủ
Thủ Tướng Chính Phủ

Nam Capricorn Goat
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 66
Điểm Điểm : 22

https://d1cva.forumvi.com

Bài gửi by Khách v Mon Jun 02, 2008 8:59 pm

ai chà......... tự tin quá............
cùng biểu quyết nhé..... có ai thấy con trai D1 đẹp trai ko?...... ko ai giơ tay ==> ko đẹp trai tý nào
dễ tính?........ cái này còn phải xét.......... nhưng tình hình là ko, vì tớ mới nói có một tý mà đã bị bốp lại rất chi là dã man rồi.........
học giỏi........ e hèm, ko chấp.........
chém gió tài?......... nhưng vấn đề là có làm tắt gió được những đứa khác ko... :evil: :evil: :evil:
Anonymous
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next